Naitwa Mage, hapo awali nilipendana na mwanaume anayeitwa Ezron, lakini hakunipenda pia maana alikuwa akichumbiana na mwanamke mwingine anayeitwa Vero ambaye alikuwa mrembo, mwenye mafanikio na kujiamini kuliko mimi. Nilijaribu kila kitu ili kumshawishi Ezron kuwa na mimi, nilimnunulia zawadi, nikampikia chakula na kumpa mapenzzi, nilijaribu hata kufanya urafiki na Vero, nikitumaini kwamba angeona jinsi […]…… SOMA ZAIDI
MREMBO AFUNGUKA SIRI YA KUMPATA MWANAUME HUYO KUTOKA KWA KIPUSA MWINGINE
By fullshangwe
May 11, 2025 | 12:00 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
MIILI YA ASKARI POLISI 3 WALIOFARIKI KWA AJALI MORO YAAGWA
Miili ya askari polisi watatu waliofariki dunia katika ajali ya gari iliyotokea Oktoba 8, 2026, eneo la Magole, Wilaya ya Kilosa, Mkoa wa Morogoro,…
Mchanganyiko
2 hours ago
KIWANDA CHA MCCCO MBINGA KUZALISHA NISHATI SAFI YA KUPIKIA
Afisa masoko wa kiwanda cha MCCCO David Haule akitoa elimu kuhusu matumizi ya mkaa unaotokana na Pumba za Kahawa kwa baadhi ya wakazi wa…