
ASKOFU NZIGILWA ATOA TAARIFA YA KUUMIZWA KWA PADRI KITIMA KATIBU MKUU WA TEC
By fullshangwe
May 1, 2025 | 4:08 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 hours ago
TMDA YANG’ARA TUZO ZA PRST – YATWAA TUZO YA BEST MEDIA RELATIONS TANZANIA 2026
Dodoma MAMLAKA ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) imeendelea kung’ara katika sekta ya mawasiliano baada ya kunyakua tuzo ya mshindi wa Uhusiano Bora na…
Mchanganyiko
3 hours ago
AJALI YA BASI NA LORI MOROGORO: MIILI 29 YAPATIKANA
Miili 29 imepatikana na majeruhi 30 wameokolewa katika ajali mbaya iliyohusisha basi la abiria la Dream Line na lori lililokuwa limebeba miti aina ya…