Ama kwa hakika huwa ni ndoto ya kila mfanyabiashara kujiendeleza na kufanya biashara ambayo itamletea faida kila wakati katika hali yoyote ile. Hii ilikuwa tofauti sana kulingana na biashara yetu ya hoteli. Kwa jina ni Grace kutoka Dar es Salaam, mimi pamoja na mume wangu….. SOMA ZAIDIĀ
JINSI YA KUKUZA BIASHARA YA HOTELI KWA HARAKA!
By fullshangwe
April 4, 2025 | 2:55 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
6 hours ago
MALIASILI NA MIAKA 27 YA KUMBUKIZI YA MWL. NYERERE
Na Oscar Mbuza, Morogoro WIZARA ya Maliasili na Utalii imetaja mafanikio mbalimbali iliyoyapata kutokana na kuenzi kwa vitendo maono ya Rais wa Kwanza wa…
Mchanganyiko
7 hours ago
TANZANIA YATAKIWA KUTUMIA VYAKULA VYA ASILI KUKUZA UTALII NA BIASHARA
Mkurugenzi Mtendaji wa Devan Communication Consultancy na Mwandaaji wa Tamasha la Wadau wa Chakula Tanzania, Salima Mseta akizungumza kwenye Tamasha la Mashefu Tanzania lililofanyika…