HomeMchanganyikoPITIA VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO MACHI 31, 2025 By fullshangwe March 31, 2025 | 12:33 am Related Stories View all Mchanganyiko 4 hours agoUONGOZI SIO KUJIFUNGIA OFISINI, NI KUSHIRIKIANA NA WATU – DKT. MAGEMBENa Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe amewataka watumishi wa Wizara ya Afya kuacha… Mchanganyiko 4 hours agoMKUTANO WA CATA 46 WATANGAZA UTALII KIMATAIFA Baada ya kuhitimishwa kwa mkutano wa 46 wa Chama cha Wasimamizi wa Kodi wa Jumuiya ya Madola (CATA), Wajumbe kutoka Nchi 21 zikizoshiriki mkutano…
Mchanganyiko 4 hours agoUONGOZI SIO KUJIFUNGIA OFISINI, NI KUSHIRIKIANA NA WATU – DKT. MAGEMBENa Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe amewataka watumishi wa Wizara ya Afya kuacha…
Mchanganyiko 4 hours agoMKUTANO WA CATA 46 WATANGAZA UTALII KIMATAIFA Baada ya kuhitimishwa kwa mkutano wa 46 wa Chama cha Wasimamizi wa Kodi wa Jumuiya ya Madola (CATA), Wajumbe kutoka Nchi 21 zikizoshiriki mkutano…