Jina langu Abdallah, unajua wahenga hawakukosea waliposema ukistaajabu ya musa utayaoana ya firauni, huu ni msemo ambao hadi sasa unaishi katika maisha ya watu na jamii kwa ujumla kutokana na matukio na visa mbalimbali vinavyowakumba…. SOMA ZAIDI
BOSI HAKUJUA KAMA NIMEMFUNGA MKE WANGU
By fullshangwe
March 21, 2025 | 1:48 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
TANZANIA YAFUNGUA FURSA ZA UWEKEZAJI VIWANDA VYA BIDHAA TIBA CPHI MILAN 2026
Tanzania inashiriki Kongamano na Maonesho ya Kimataifa ya Viwanda vya Dawa, Vifaa Tiba, Chanjo na Vitendanishi (CPHI) yanayofanyika Milan, Italia, tarehe 6–8 Oktoba 2026.…
Mchanganyiko
3 hours ago
CHAMWINO: KNEC YAFUNGWE NJIA KWA ASASI 10 KUINGIA UWANJANI
TUME Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC) imetoa vibali kwa taasisi na asasi za kiraia 10 kushiriki katika maandalizi ya Uchaguzi Mdogo wa Ubunge…