Jina langu Thadei kutokea Singida, kitu ambacho naweza kusema hakuna mfanyakazi asiyependa kupanda cheo kazini kwake, hiyo ni kwa sababu mara unapopanda cheo na mshahara moja kwa moja unakuwa umepanda. Ndivyo ilivyokuwa na kwangu, nilikuwa na kiu hiyo katika maisha yangu, nilitamani sana kuwa mtu. ………. SOMA ZAIDI
HATIMAYE BAADA YA MIAKA 15 NIMEPANDA CHEO KAZINI!
By fullshangwe
March 19, 2025 | 12:19 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
10 minutes ago
SERIKALI YAONGEZA KASI UJENZI WA BARABARA ARUSHA KUELEKEA AFCON.
Waziri wa Ujenzi Masanja Kadogosa akizungumza wakati alipotembelea miradi ya barabara jijini Arusha.Meneja wa TANROADS Mkoa wa Arusha Mhandisi Reginald Massawe akizungumza kwenye.ziara hiyo…
Mchanganyiko
22 minutes ago
NSSF TANGA YASISITIZA HUDUMA BORA KWA VITENDO
Na Oscar Assenga, TANGA MFUKO wa Taifa wa Hifadhi ya Jamii (NSSF) umesisitiza umuhimu wa utoaji wa huduma bora kwa wateja kwa vitendo, ukieleza…