
TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUREJEA KWA HUDUMA YA UNUNUZI WA LUKU
By fullshangwe
March 16, 2025 | 10:17 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
57 seconds ago
WAZIRI HOMERA AIPONGEZA TANESCO KWA UBUNIFU WA HUDUMA KWA WATEJA
Waziri wa Nishati, Mhe. Dkt. Juma Zuberi Homera, ameipongeza Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) kwa ubunifu na hatua mbalimbali zinazochukuliwa katika kuboresha huduma kwa…
Mchanganyiko
16 minutes ago
TEKNOLOJIA, SERA IMARA VITASAIDIA KUONGEZA MAPATO-NDEJEMBI.
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akifungua mkutano huo jijini Arusha leo Na Happy Lazaro, Arusha Makamu wa…