Naitwa Pili kutokea Zanzibar, miaka kama sita iliyopita nilikutana na kijana mmoja anayetokea familia ya kutajiri, tulipendana sana na tulifanya kila kitu, baada ya muda nilibeba ujauzito wake……. SOMA ZAIDI
ALINIITA MSALITI NA KUIKATAA MIMBA!!
By fullshangwe
March 16, 2025 | 2:02 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
15 minutes ago
TEKNOLOJIA, SERA IMARA VITASAIDIA KUONGEZA MAPATO-NDEJEMBI.
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akifungua mkutano huo jijini Arusha leo Na Happy Lazaro, Arusha Makamu wa…
Mchanganyiko
1 hour ago
MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO – MAKAMO WA RAIS
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu katika ukusanyaji…