
VIKAO VYA HALMASHAURI KUU NA KAMATI KUU CCM TAIFA KUFANYIKA DODOMA MWEZI HUU
By fullshangwe
March 9, 2025 | 5:35 am


Related Stories
View all
Siasa
22 hours ago
MAKAMU WA RAIS AKUTANA NA MARAIS WA MISRI NA SENEGAL
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, akisalimiana na Rais wa Jamhuri ya Kiarabu ya Misri Mhe. Abdel…
Siasa
1 day ago
BARBADOS KISIWA KILICHOJENGA HISTORIA YAKE NA KIONGOZI MWANAMKE
Katika Bahari ya Atlantiki, ndani ya ukanda wa Caribbean katika Amerika Kaskazini, kuna kisiwa kidogo kinachoitwa Barbados. Ni nchi yenye eneo la takribani kilomita…