
RAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA MGANGA MKUU WA SERIKALI NA KUHAMISHA MAKATIBU WAKUU
By fullshangwe
January 17, 2025 | 4:47 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
13 minutes ago
MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO – MAKAMO WA RAIS
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu katika ukusanyaji…
Mchanganyiko
42 minutes ago
MAKAMU WA RAIS AFUNGUA MKUTANO WA CHAMA CHA WASIMIZI WA KODI WA JUMUIYA YA MADOLA
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius Ndejembi akisalimiana na Viongozi mbalimbali wakati akiwasili katika Ukumbi wa Gran Melia Jijini…