HomeUncategorizedPITIA VICHWA VYA HABARI KATIKA MAGAZETI YA LEO OKTOBA 2, 2024 By fullshangwe October 1, 2024 | 8:59 pm Related Stories View all Uncategorized 4 days agoNDEJEMBI AWEKA JIWE LA MSINGI UJENZI WA MAJENGO YA CHUO KISHIRIKI CHA ELIMU MKWAWA IRINGABaadhi ya Majengo ya Chuo Kishiriki cha Elimu Mkwawa yaliyowekewa Jiwe la Msingi na Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.… Uncategorized 4 days agoRAIS SAMIA AAGIZA WAKULIMA WADOGO WALINDWE DHIDI YA WAJANJA, UKODISHAJI WA SHAMBA LA SERIKALI MBARALIMakamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi, ameweka wazi msimamo wa Serikali kuhusu shamba la Highland Estate wilayani Mbarali,…
Uncategorized 4 days agoNDEJEMBI AWEKA JIWE LA MSINGI UJENZI WA MAJENGO YA CHUO KISHIRIKI CHA ELIMU MKWAWA IRINGABaadhi ya Majengo ya Chuo Kishiriki cha Elimu Mkwawa yaliyowekewa Jiwe la Msingi na Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.…
Uncategorized 4 days agoRAIS SAMIA AAGIZA WAKULIMA WADOGO WALINDWE DHIDI YA WAJANJA, UKODISHAJI WA SHAMBA LA SERIKALI MBARALIMakamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi, ameweka wazi msimamo wa Serikali kuhusu shamba la Highland Estate wilayani Mbarali,…