
POLISI WALAANI TUKIO LA UDHALILISHAJI
By fullshangwe
August 4, 2024 | 9:12 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
33 minutes ago
TANESCO TEMEKE YAFUNGUA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA, WAJADILI MIKAKATI YA KUONGEZA UFANISI
Meneja wa Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Mkoa wa Temeke, Mhandisi Nickson Babu, amefungua Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026 katika mkoa huo, huku…
Mchanganyiko
2 hours ago
RAIS SAMIA AITAKA AFRIKA KUTOA KIPAUMBELE AFYA YA MAMA NA MTOTO
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, amesisitiza umuhimu wa nchi za Afrika kutoa kipaumbele kwa ajenda ya Afya…