INEC YATOA VIBALI KWA ASASI 191 ZA KUTOA ELIMU YA MPIGA KURA NA WAANGALIZI WA UBORESHAJI
By fullshangwe
June 25, 2024 | 5:41 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
32 minutes ago
WAUMINI KANISA LA MOROVIAN USHIRIKA WA RUVUMA WAJIPANGA KUJENGA KANISA JIPYA
Na Mwandishi Wetu, Ruvuma WAUMINI wa Kanisa la Morovian Tanzania Jimbo la Misheni ya Ruvuma na Njombe Ushirika wa Songea,wamechanga zaidi ya Sh.milioni 26,260,600…
Mchanganyiko
9 hours ago
RAIS DKT. SAMIA AHIMIZA USIMAMIZI WA RASILIMALI ZA UMMA KATIKA MKUTANO WA IPU
RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, ameyataka mabunge kuimarisha usimamizi wa rasilimali za umma na uwajibikaji wa serikali, akisisitiza…
