
RAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA WAKURUGENZI NA KUTENGUA MMOJA
By fullshangwe
June 22, 2024 | 7:02 pm


Related Stories
View all
Mchanganyiko
17 minutes ago
NYONGO-BUNGE LIANGALIE UPYA SHERIA NA TARATIBU ZA MANUNUZI KUEPUKA KUCHELEWA KWA MIRADI
Na Mwamvua Mwinyi, Kisarawe MKUU wa Mkoa wa Pwani, Stanslaus Nyongo, ameliomba Bunge kuangalia upya sheria na taratibu za manunuzi ili kurahisisha upatikanaji wa…
Mchanganyiko
29 minutes ago
YAS YAPOKEA CHETI CHA SHUKRANI KATIKA KILELE CHA TECH & AI EXPO ZANZIBAR 2026
Kampuni ya mawasiliano ya Yas Tanzania imepokea cheti cha shukrani katika hafla ya chakula cha jioni ya kufunga maonesho ya Tech & AI Expo…