Waziri Mkuu Mhe. Kassim Majaliwa akizungumza na Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira) Mhe. Dkt. Selemani Jafo wakati wa kipindi cha maswali na majibu katika Kikao cha 32 Mkutano wa 15 wa Bunge jijini Dodoma leo tarehe 23 Mei, 2024.
WAZIRI JAFO ASHIRIKI KIKOA CHA BUNGE
By fullshangwe
May 23, 2024 | 4:11 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
4 hours ago
TANESCO TEMEKE YATOA TUZO KWA WATUMISHI BORA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA
Meneja wa Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Mkoa wa Temeke, Mhandisi Nickson Babu (kulia), akimkabidhi Hussein Mchomvu wa Idara ya Ufundi zawadi ya pongezi…
Mchanganyiko
7 hours ago