WAZIRI MKUU AKUTANA MWAKILISHI MKAAZI WA UNICEF
By fullshangwe
May 14, 2024 | 1:52 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 hours ago
UONGOZI SIO KUJIFUNGIA OFISINI, NI KUSHIRIKIANA NA WATU – DKT. MAGEMBE
Na Hassan Kimweri, WAF – Dar es Salaam Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Dkt. Grace Magembe amewataka watumishi wa Wizara ya Afya kuacha…
Mchanganyiko
3 hours ago
MKUTANO WA CATA 46 WATANGAZA UTALII KIMATAIFA
Baada ya kuhitimishwa kwa mkutano wa 46 wa Chama cha Wasimamizi wa Kodi wa Jumuiya ya Madola (CATA), Wajumbe kutoka Nchi 21 zikizoshiriki mkutano…



Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiwa katika picha ya pamoja na Mwakilishi Mkaazi wa Shirika la Umoja wa Mataifa la Kuhudumia Watoto (UNICEF), Elke Wisch (wa tatu kushoto) baada ya mazungumzo yao, ofisini kwa Waziri Mkuu, bungeni jijini Dodoma, Mei 14, 2014. Wengine ni Maofisa kutoka UNICEF. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akimkabidhi zawadi ya picha Mwakilishi Mkaazi wa Shirika la Umoja wa Mataifa la Kuhudumia Watoto (UNICEF), Elke Wisch baada ya mazungumzo yao ofisini kwa Waziri Mkuu bungeni jijini Dodoma, Mei 14, 2014. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)