UZINDUZI WA MKAKATI WA TAIFA WA NISHATI SAFI YA KUPIKIA WA MWAKA 2024-2034
By fullshangwe
May 8, 2024 | 8:18 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
41 minutes ago
DC SHAKA HAMDU SHAKA APONGEZA UAMUZI WA SERIKALI YA RAIS SAMIA KUJENGA UPYA DARAJA LA MAGOLE
Mkuu wa Wilaya ya Kilosa, Mh. Shaka Hamdu Shaka, amepongeza hatua na uamuzi wa Serikali ya Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wa kujenga upya…
Mchanganyiko
2 hours ago
MAKAMU MWENYEKITI UVCCM REHEMA SOMBI AWAHIMIZA VIJANA KUWA NA NIDHAMU NA KUSHIRIKI MAENDELEO YA TAIFA
Makamu Mwenyekiti wa UVCCM Taifa, Ndg. Rehema Sombi Omary (MNEC), amewahimiza vijana kuwa na nidhamu na uzalendo akisisitiza umuhimu wa kushiriki kikamilifu katika uongozi…