HomeMchanganyikoWimbo Mpya : SISHA – AMSHA POPO By joseph January 12, 2023 | 4:49 pm Msanii SishaMsanii Sisha kutoka ShyTown ‘Shinyanga! ameachia wimbo Mpya unaitwa Amsha Popo.. Ni Ngoma nzuri sana.. Isikilize hapa mtu wangu utaipendaa!!Related Stories View all Mchanganyiko 34 minutes agoWIZARA YA AFYA YATAKA TAKWIMU SAHIHI KUPAMBANA NA SARATANIMkurugenzi wa Kituo cha Utafiti wa Magonjwa ya Binadamu (KCRI), Profesa Blandina Mmbaga akizungumza na waandishi wa habari kwenye mkutano huo jijini Arusha .… Mchanganyiko 47 minutes agoBUNGE LAIPONGEZA NSSF KWA USIMAMIZI BORA WA MFUKO Na. OWM (KAM), Dodoma Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Ustawi na Maendeleo ya Jamii imeipongeza Ofisi ya Waziri Mkuu – Kazi, Ajira na…
Mchanganyiko 34 minutes agoWIZARA YA AFYA YATAKA TAKWIMU SAHIHI KUPAMBANA NA SARATANIMkurugenzi wa Kituo cha Utafiti wa Magonjwa ya Binadamu (KCRI), Profesa Blandina Mmbaga akizungumza na waandishi wa habari kwenye mkutano huo jijini Arusha .…
Mchanganyiko 47 minutes agoBUNGE LAIPONGEZA NSSF KWA USIMAMIZI BORA WA MFUKO Na. OWM (KAM), Dodoma Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Ustawi na Maendeleo ya Jamii imeipongeza Ofisi ya Waziri Mkuu – Kazi, Ajira na…