
DKT.NCHEMBA APPOINTED PROF.JOSEPHAT LOTTO AS THE RECTOR OF THE IFM
By joseph
December 30, 2022 | 9:06 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
7 minutes ago
KAMATI YA MAKATIBU WAKUU NA WATAALAMU WAHIMIZWA KUANDAA VIPAUMBELE VYA KITAIFA KUELEKEA MKUTANO WA COP 12
Kamati ya Makatibu Wakuu na Wataalamu kutoka Wizara na Taasisi za Serikali imehimizwa kuandaa mwelekeo wa kisera na kitaasisi ili kuhakikisha msimamo wa Tanzania…
Mchanganyiko
3 hours ago
SILINDE AITAKA ASA KUWA MFANO WA KUIGWA KIBIASHARA
Wakala wa Mbegu za Kilimo (ASA) umetakiwa kubadili fikra na kujiendesha kibiashara ili kuwa mfano wa kuigwa na makampuni ya uzalishaji wa mbegu nchini. Amesema…