Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan, akilihutubia Taifa kupitia Vyombo mbalimbali vya Habari katika mkesha wa kuelekea siku ya Maadhimisho ya miaka 60 ya Uhuru wa Tanzania Bara, leo tarehe 08 Desemba 2021 Ikulu Jijini Dar es Salaam.
LIVE:RAIS SAMIA AKILIHUTUBIA TAIFA LEO TAREHE 08 DESEMBA, 2021
By Alex Sonna
December 8, 2021 | 6:18 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 hours ago
SHILATU AFUNGUA MSIMU WA KOROSHO 2026/2027
Na Mwandishi wetu, Msimu wa Korosho 2026/2027 umezinduliwa rasmi na Emmanuel Shilatu kwa niaba ya Mkuu wa Wilaya Masasi ambapo amewataka viongozi wa Amcos…
Mchanganyiko
4 hours ago
MWINYI: UISLAMU UNAHIMIZA UPENDO, AMANI NA UMOJA
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Alhaj Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amesema Uislamu unahimiza upendo, amani, umoja na mshikamano, misingi ambayo…
