Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akiagana na Rais Yoweri Kaguta Museveni wa Uganda katika Uwanja wa ndege wa Chato Mkoani Geita, baada ya Rais Museven kukamilisha ziara yake ya Kitaifa ya Kiserikali hapa Nchini
RAIS MUSEVEN AKAMILISHA ZIARA YAKE NCHINI
By Alex Sonna
November 29, 2021 | 12:56 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
WMA YATOA ELIMU YA VIPIMO KWA MAAFISA NA ASKARI WA JKT
Na WMA – Dodoma Wakala wa Vipimo (WMA) jana Oktoba 1, 2026 ilifanya ziara ya kutoa elimu ya matumizi sahihi ya vipimo kwa Maafisa…
Mchanganyiko
3 hours ago
MAVUNDE: MADINI YAINGIZA TRILIONI 1.393 MFUKO WA TAIFA
Na Mwandishi wetu, Geita WAZIRI wa Madini Anthony Peter Mavunde amesema sekta ya madini hadi Juni 30,2026 imeingiza Sh 1.393 trioni kwenye mfuko wa…

