Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Philip Isdor Mpango leo Novemba 17,2021 Akizungumza katika Mkutano wa Jukwaa la Majadiliano ya Kiuchumi (Bloomberg New Economy Forum 2021 ) Makamu wa Rais ameshiriki kama mtoa mada katika mjadala unaohusu Juhudi za Pamoja za Kuijenga Upya Jamii Baada ya Uviko19 kwa Kuepuka Hatari ya Kuongezeka kwa Tabaka baina ya Masikini na Matajiri. Novemba 17,2021
MAKAMU WA RAIS DKT.MPANGO AZUNGUMZA KATIKA MKUTANO WA BLOOMBERG
By joseph
November 17, 2021 | 1:57 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
SHILATU AFUNGUA MSIMU WA KOROSHO 2026/2027
Na Mwandishi wetu, Msimu wa Korosho 2026/2027 umezinduliwa rasmi na Emmanuel Shilatu kwa niaba ya Mkuu wa Wilaya Masasi ambapo amewataka viongozi wa Amcos…
Mchanganyiko
4 hours ago
MWINYI: UISLAMU UNAHIMIZA UPENDO, AMANI NA UMOJA
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Alhaj Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amesema Uislamu unahimiza upendo, amani, umoja na mshikamano, misingi ambayo…