Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akishirki katika sala fupi ya kumuombea aliyekuwa Rais wa Awamu ya Tano, Hayati Dkt. John Pombe Magufuli kwenye kaburi la marehemu, wilayani Chato, Mkoani Geita, Oktoba 12, 2021. Kushoto ni Mama Janeth Magufuli na aliyepiga magoti ni Waziri wa nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Bunge, Ajira, na Wenye Ulemavu, Jenista Mhagama. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
MAJALIWA AZURU KABURI LA JPM
By Alex Sonna
October 13, 2021 | 9:56 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
8 hours ago
FDH YATOA MSAADA KWA KAYA 150 ZA WATU WENYE ULEMAVU KUKABILIANA NA MVUA ZA EL NIÑO
Shirika la Foundation for Disabilities Hope (FDH) Tanzania limeanza kuchukua hatua za kuwasaidia watu wenye ulemavu na familia zao kukabiliana na athari zinazoweza kujitokeza…
Mchanganyiko
9 hours ago
DUWASA KONGWA YAIMARISHA HUDUMA YA MAJI, YAWAFIKIA WANANCHI WENYE UWEZO MDOGO
KONGWA, DODOMA — 8 OKTOBA 2026. Mkurugenzi wa Huduma kwa Wateja wa Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dodoma (DUWASA), Bi. Lena Mwakisale,…
