Waziri Mkuu Kassim Majaliwa akizindua Katiba ya Jumuiya ya Wakimbiza Mwenge Kitaifa (TAUTA) alipozindua wiki ya vijana kitaifa, katika uwanja wa wa Mazaina, Wilayani Chato, Mkoa wa Geita Oktoba 12, 2021. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
WAZIRI MKUU AZINDUA KATIBA YA TAUTA
By Alex Sonna
October 12, 2021 | 5:06 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
8 hours ago
FDH YATOA MSAADA KWA KAYA 150 ZA WATU WENYE ULEMAVU KUKABILIANA NA MVUA ZA EL NIÑO
Shirika la Foundation for Disabilities Hope (FDH) Tanzania limeanza kuchukua hatua za kuwasaidia watu wenye ulemavu na familia zao kukabiliana na athari zinazoweza kujitokeza…
Mchanganyiko
9 hours ago
DUWASA KONGWA YAIMARISHA HUDUMA YA MAJI, YAWAFIKIA WANANCHI WENYE UWEZO MDOGO
KONGWA, DODOMA — 8 OKTOBA 2026. Mkurugenzi wa Huduma kwa Wateja wa Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dodoma (DUWASA), Bi. Lena Mwakisale,…
