Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Dkt. Godwin Mollel (katikati) na Mkurugenzi Mkuu wa MSD Meja. Jenerali. Dkt. Gabriel Sauli Mhidze (kushoto), kwenye kikao kilichofanyika Ofisini kwa Waziri Mkuu, Mlimwa jijini Dodoma, Oktoba 10, 2021. (Picha. na Ofisi ya Waziri Mkuu)
WAZIRI MKUU AKUTANA NA NAIBU WAZIRI WA AFYA NA MKURUGENZI MKUU WA MSD
By Alex Sonna
October 10, 2021 | 2:43 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
51 seconds ago
WABUNGE AFRIKA WAUNGA MKONO AJENDA YA RAIS SAMIA YA AFYA YA MAMA NA MTOTO
Arusha, Wabunge kutoka Kundi la Kijiografia-Kisiasa la Bara la Afrika kupitia Umoja wa Mabunge ya Duniani (IPU) wameunga mkono ajenda ya Rais wa Jamhuri…
Mchanganyiko
12 minutes ago
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI YAIBUKA NA USHINDI MCHEZO WA DARTS
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali imepata Kombe katika Mashindano ya SHIMIWI kwa kuwa mshindi wa tatu katika Mchezo wa kurusha mishale maarufu mchezo…


