Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa na mkewe Mary Majaliwa awakitazama eneo la Chanzo cha maji cha Mradi wa Same – Mwanga- Korogwe katika eneo la Nyumba ya Mungu Mwanga Septemba 24, 2021. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
MAJALIWA AKAGUA CHANZO CHA MAJI CAH MRADI WA MWANGA -SAME- KOROGWE
By Alex Sonna
September 25, 2021 | 3:02 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
3 minutes ago
RUWASA WATAKIWA KUREKEBISHA MRADI
Naibu Waziri wa Maji, Mhe. Mhandisi Kundo Mathew (Mb) ameitaka Wakala ya Maji na Usafi wa Mazingira Vijijini (RUWASA) kufanya marekebisho muhimu ya mradi…
Mchanganyiko
9 minutes ago
DUWASA YASHUKA SOKONI KUSIKILIZA WATEJA
Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dodoma (DUWASA) imeendelea kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja kwa kuwafikia wafanyabiashara katika Soko la Machinga na…
