HomeMchanganyikoTAARIFA KUHUSU UTEKELEZAJI WA MAAGIZO YA MHE.WAZIRI MKUU ALIPOTEMBELEA UJENZI WA HOSPITALI YA MKOA WA KATAVI MNAMO TAREHE 27 AGOSTI, 2021 By joseph September 3, 2021 | 4:13 pm Related Stories View all Mchanganyiko 54 minutes agoWATU 702 WAFANYIWA UCHUNGUZI WA MAGONJWA YA MOYO MKOANI GEITABaadhi ya wafanyakazi wa Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) wakiwa katika picha ya pamoja na tuzo ya mshindi wa tatu kwa taasisi zilizotoa… Mchanganyiko 3 hours agoMASAUNI AWATAKA KUHAMA WANAOISHI MAENEO HATARISHI MTO MSIMBAZINA; MWANDISHI WETU DAR ES SALAAM Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira), Mhe. Mhandisi Hamad Yussuf Masauni amewataka wananchi…
Mchanganyiko 54 minutes agoWATU 702 WAFANYIWA UCHUNGUZI WA MAGONJWA YA MOYO MKOANI GEITABaadhi ya wafanyakazi wa Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) wakiwa katika picha ya pamoja na tuzo ya mshindi wa tatu kwa taasisi zilizotoa…
Mchanganyiko 3 hours agoMASAUNI AWATAKA KUHAMA WANAOISHI MAENEO HATARISHI MTO MSIMBAZINA; MWANDISHI WETU DAR ES SALAAM Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira), Mhe. Mhandisi Hamad Yussuf Masauni amewataka wananchi…