RAIS wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mhe.Dk.Hussein Ali Mwinyi akimsikiliza Mkurugenzi Mtendaji wa Shirika la Biashara la Taifa Zanzibar(ZSTC) Dkt.Said Seif Mzee akitowa maelezo,wakati wa ziara yake kutembelea Ghala la kuhifadhia Karafuu katika Bandari ya Wete Pemba, zikisubiri kusafirishwa na (kushoto kwa Rais) Waziri wa Biashara na Maendeleo ya Viwanda Zanzibar Mhe.Omar Said Shaban.(Picha na Ikulu)
RAIS WA ZANZIBAR DK.MWINYI ATEMBELEA GHALA LA KUHIFADHIA KARAFUU BANDARI YA WETE PEMBA
By Alex Sonna
September 1, 2021 | 9:27 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
58 minutes ago
WELEDI WA MIPANGO MIJI SILAHA YA KUDHIBITI MIGOGORO YA ARDHI-NAIBU WAZIRI WA ARDHI
Naibu Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Kaspar Mmuya akizungumza kwa niaba ya Waziri wa ardhi wakati akifungua mkutano huo jijini Arusha…
Mchanganyiko
2 hours ago
TEF YAIPONGEZA SERIKALI KWA UJENZI WA MJI WA SERIKALI MTUMBA
DODOMA Wahariri, wasanii, wanafunzi wa vyuo vikuu na watengenezaji wa maudhui ya mitandaoni wamefanya ziara katika Mji wa Serikali Mtumba jijini Dodoma, kuelekea uzinduzi…

