HomeMchanganyikoNACTE YATOA TAARIFA KUHUSU UMUHIMU WA KUTHIBITISHA KUJIUNGA NA VYUO VYA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI KWA WALIOCHAGULIWA NA OR-TAMISEMI MWAKA WA MASOMO 2021/2022 By joseph August 3, 2021 | 12:59 pm Related Stories View all Mchanganyiko 36 minutes agoMHE. RIDHIWANI KIKWETE ARIDHISHWA NA MAENDELEO YA MRADI WA UJENZI WA TPSC KAMPASI YA TANGAWaziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Kikwete akizungumza na Viongozi na Watumishi wa Chuo… Mchanganyiko 1 hour agoTANZANIA NA USWISI ZAJADILI MASUALA YA KIMATAIFAKaimu Mkurugenzi wa Idara ya Huduma za Sheria katika Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Bw. Elisha Suku, amefanya mazungumzo…
Mchanganyiko 36 minutes agoMHE. RIDHIWANI KIKWETE ARIDHISHWA NA MAENDELEO YA MRADI WA UJENZI WA TPSC KAMPASI YA TANGAWaziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Kikwete akizungumza na Viongozi na Watumishi wa Chuo…
Mchanganyiko 1 hour agoTANZANIA NA USWISI ZAJADILI MASUALA YA KIMATAIFAKaimu Mkurugenzi wa Idara ya Huduma za Sheria katika Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Bw. Elisha Suku, amefanya mazungumzo…