
TAMKO LA KATAZO LA MISONGAMANO ISIYOKUWA YA LAZIMA
By joseph
July 22, 2021 | 7:15 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
48 minutes ago
VODACOM TANZANIA YAWEKA USALAMA WA WATEJA MBELE KATIKA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA
Mkurugenzi wa Huduma kwa Wateja wa Vodacom Tanzania PLC, Harriet Lwakatare (kulia), akizungumza na wateja wakati wa maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja…
Mchanganyiko
2 hours ago
AJENDA YA WIZARA YA MAJI NI MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KUDHIBITI UPOTEVU WA MAJI
Bodi za Wakurugenzi katika mamlaka za maji zinatakiwa kutosubiri taarifa bali kuhoji, kuełek eza na kusimamia kuhakikisha matokeo kwa kazi zilizopangwa. Naibu Waziri wa…