Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan akisalimiana na viongozi mbalimbali katika uwanja wa Kimataifa wa Julius Nyerere Jijini Dar es Salaam mara baada ya kuwasili wakati akitokea nchini Burundi leo tarehe 17 Julai, 2021 baada ya ziara yake ya siku mbili nchini humo. PICHA NA IKULU
RAIS SAMIA AWASILI NCHINI AKITOKEA NCHINI BURUNDI
By Alex Sonna
July 17, 2021 | 4:51 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 hours ago
SHILATU AFUNGUA MSIMU WA KOROSHO 2026/2027
Na Mwandishi wetu, Msimu wa Korosho 2026/2027 umezinduliwa rasmi na Emmanuel Shilatu kwa niaba ya Mkuu wa Wilaya Masasi ambapo amewataka viongozi wa Amcos…
Mchanganyiko
4 hours ago
MWINYI: UISLAMU UNAHIMIZA UPENDO, AMANI NA UMOJA
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Alhaj Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amesema Uislamu unahimiza upendo, amani, umoja na mshikamano, misingi ambayo…
