HomeMchanganyikoWATANZANIA WALIOPO AFRIKA KUSINI WAASWA KUTOJIHUSISHA NA MAANDAMANO YA VURUGU ZINAZOENDELEA NCHINI HUMO By Alex Sonna July 14, 2021 | 3:13 pm Related Stories View all Mchanganyiko 25 minutes agoWAJUMBE WAMETOKA HIVI, VIKAO VYA CCM VITAMTEUA NANI CHAMWINO?Wajumbe wa CCM Wilaya ya Chamwino wamemaliza kupiga kura za maoni kuwatafuta watakaowania nafasi ya ubunge katika uchaguzi mdogo wa Jimbo la Chamwino, huku… Mchanganyiko 60 minutes agoSPIKA WA HOUSE OF COMMONS UINGEREZA AWASILI ARUSHA KUSHIRIKI MKUTANO WA 153 WA IPUSpika wa Bunge la Wawakilishi la Uingereza (House of Commons), Sir Lindsay Hoyle, amewasili jijini Arusha usiku wa tarehe 3 Oktoba 2026 kwa ajili…
Mchanganyiko 25 minutes agoWAJUMBE WAMETOKA HIVI, VIKAO VYA CCM VITAMTEUA NANI CHAMWINO?Wajumbe wa CCM Wilaya ya Chamwino wamemaliza kupiga kura za maoni kuwatafuta watakaowania nafasi ya ubunge katika uchaguzi mdogo wa Jimbo la Chamwino, huku…
Mchanganyiko 60 minutes agoSPIKA WA HOUSE OF COMMONS UINGEREZA AWASILI ARUSHA KUSHIRIKI MKUTANO WA 153 WA IPUSpika wa Bunge la Wawakilishi la Uingereza (House of Commons), Sir Lindsay Hoyle, amewasili jijini Arusha usiku wa tarehe 3 Oktoba 2026 kwa ajili…