Home Biashara ZINGATIENI MUONGOZO WA KUJIKINGA NA MAAMBUKIZI YA CORONA-PROF.MKUMBO

ZINGATIENI MUONGOZO WA KUJIKINGA NA MAAMBUKIZI YA CORONA-PROF.MKUMBO

0

******************************

Waziri wa Viwanda na Biashara Prof. kitila mkumbo amewataka waandaji wa maonesho ya biashara ya kimataifa ya 45 saba saba , pamoja na washiriki kuzingatia muongozo wa wizara ya afya wa Uthibiti wa janga la korona katika kipindi chote cha maonesho hayo.

Akizungumza Mkoani Dar es salaam ikiwa ni siku ya kwanza kuanza kwa maonesho hayo amezitaka taasisi mbalimmbali na mashirika yote kushirikiana katika kufanikisha hilo.

Maonesho ya saba saba yanatarajiwa kufungiliwa rasmi tarehe 05 na Rais wa JAMHURI ya muungano wa Tanzania mhe Samia suluhu hassan ambapo mwaka huu taasisi zaidi ya 300 za umma na binafsi ,nchi saba na kampuni za kimataifa zinatarajiwa kushiriki.