Aliyekuwa Mkoa wa Mwanza Albert Chalamila (kulia,) akikabidhi rasmi majukumu ya ofisi hiyo kwa Mkuu mpya wa Mkoa wa Mwanza Robert Gabriel Luhumbi.
CHALAMILA AKABIDHI OFISI KWA RC MPYA MWANZA
By Alex Sonna
June 11, 2021 | 5:33 pm

Related Stories
View all
Mchanganyiko
41 minutes ago
VODACOM YAONGEZA AKIBA YA DAMU BENKI YA DAMU NCHINI KUPITIA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA
Mkurugenzi wa Huduma kwa Wateja wa Vodacom Tanzania, Harriet Lwakatare, akichangia damu kwa ajili ya kuongeza akiba ya damu katika Benki ya Damu nchini…
Mchanganyiko
57 minutes ago
IPU YAISIFU TANZANIA KWA. KUONGEZA UWAKILISHI WANAWAKE BUNGENI
Na Ripota wa TBN, Arusha. Katibu Mkuu wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), Mhe. Anda Filip, ameipongeza Tanzania kwa hatua iliyopiga katika kuongeza idadi…



