
AHUKUMIWA FAINI YA LAKI 9 KWA MAKOSA 19
By joseph
April 1, 2021 | 11:03 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
1 hour ago
WAJUMBE WAMETOKA HIVI, VIKAO VYA CCM VITAMTEUA NANI CHAMWINO?
Wajumbe wa CCM Wilaya ya Chamwino wamemaliza kupiga kura za maoni kuwatafuta watakaowania nafasi ya ubunge katika uchaguzi mdogo wa Jimbo la Chamwino, huku…
Mchanganyiko
2 hours ago
SPIKA WA HOUSE OF COMMONS UINGEREZA AWASILI ARUSHA KUSHIRIKI MKUTANO WA 153 WA IPU
Spika wa Bunge la Wawakilishi la Uingereza (House of Commons), Sir Lindsay Hoyle, amewasili jijini Arusha usiku wa tarehe 3 Oktoba 2026 kwa ajili…