HomeMichezoCAF YAFUTA MECHI YA NAMUNGO NA PRIMIERO DE AGOSTO ANGOLA KWA SABABU YA MIZENGWE ILIYOJITOKEZA By Alex Sonna February 13, 2021 | 4:33 pm Related Stories View all Michezo 17 hours agoSIMBA SC YAICHAPA YANGA 2-1, YAONGOZA LIGI KUUWekundu wa Msimbazi, Simba SC, wameibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya watani wao wa jadi, Yanga SC, katika mchezo wa Ligi Kuu… Michezo 3 days agoOLBALBAL MWAMBA WA LUSAKA RHINO CUPMashindano ya Rhino Cup yamefikia tamati leo tarehe 8 oktoba, 2026 kwa timu ya kata ya Olbalbal kuicharaza bila huruma jumla ya Goli 3-2…
Michezo 17 hours agoSIMBA SC YAICHAPA YANGA 2-1, YAONGOZA LIGI KUUWekundu wa Msimbazi, Simba SC, wameibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya watani wao wa jadi, Yanga SC, katika mchezo wa Ligi Kuu…
Michezo 3 days agoOLBALBAL MWAMBA WA LUSAKA RHINO CUPMashindano ya Rhino Cup yamefikia tamati leo tarehe 8 oktoba, 2026 kwa timu ya kata ya Olbalbal kuicharaza bila huruma jumla ya Goli 3-2…