
IGP SIRRO AFANYA MABADILIKO KWA BAADHI YA MAKAMANDA WA POLISI
By joseph
December 3, 2020 | 11:46 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
35 seconds ago
WAKULIMA ZAIDI YA 100,000 KUNUFAIKA NA TEKNOLOJIA YA NDEGE NYUKI
Na Mwandishi wetu, Dar es Salaaam WAKULIMA wakubwa, wa kati na wadogo nchini wanatarajiwa kupata fursa zaidi ya kutumia teknolojia ya ndege nyuki katika…
Mchanganyiko
11 minutes ago
NYONGO ASISITIZA USHIRIKIANO KUTATUA MIGOGORO YA ARDHI, KUINUA UWEKEZAJI PWANI
Na Mwamvua Mwinyi, Pwani MKUU wa Mkoa wa Pwani, Stanslaus Nyongo, amesisitiza ushirikiano na viongozi na watendaji katika kutatua changamoto mbalimbali, ikiwemo migogoro ya…