HomeSiasaCCM YATOA RATIBA YA MIKUTANO YA KAMPENI YA MGOMBEA URAIS DKT.MAGUFULI JIJINI DAR ES SALAAM By Alex Sonna October 11, 2020 | 9:35 am Related Stories View all Siasa 12 hours agoMAKAMU WA RAIS AWASILI MISRI KUMWAKILISHA RAIS KATIKA MKUTANO WA NANEĀ (AU)Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, amewasili Jijini New Alamein nchini Misri kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya… Siasa 4 days agoRAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA VIONGOZI MBALIMBALI NA KUWAHAMISHA WENGIMEKatika kuboresha utendaji kazi wa Serikali na kutokana na baadhi ya viongozi kustaafu kazi, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia…
Siasa 12 hours agoMAKAMU WA RAIS AWASILI MISRI KUMWAKILISHA RAIS KATIKA MKUTANO WA NANEĀ (AU)Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, amewasili Jijini New Alamein nchini Misri kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya…
Siasa 4 days agoRAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA VIONGOZI MBALIMBALI NA KUWAHAMISHA WENGIMEKatika kuboresha utendaji kazi wa Serikali na kutokana na baadhi ya viongozi kustaafu kazi, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia…