Home Siasa MWANAISHA AMEWATAKA WANANCHI WA KIGAMBONI WAMCHAGUE ILI KUWEZA KUWATATULIA MATATIZO YAO IKIWEMO...

MWANAISHA AMEWATAKA WANANCHI WA KIGAMBONI WAMCHAGUE ILI KUWEZA KUWATATULIA MATATIZO YAO IKIWEMO KULINDA HAKI KWA WAVUVI

0

Mgombea ubunge Jimbo la Kigamboni kupitia Chama cha Act Wazalendo Mwanaisha Mndeme akiwa na mgombea udiwani wa Chama hicho Kata ya Tungi Ally Sharif wakiomba kura mbele ya wananchi hawapo pichani .leo Wilayani kagamboni.

Mwanaisha Mndeme mgombea ubunge kigambo akizungumza katika mkutano wa Kampeni Jimbo la Kigamboni leo

Mgombea ubunge Kwa tiketi ya Chama cha Act Wazalendo Jimbo la Kigamboni Mwanaisha Mndeme katikati akiwa sambamba na baadhi ya wanachama wa Chama hicho mara baada ya kumpokea wakati akielekea viwanja vya Tungi Mnadani Kwa ajili ya mkutano wa hadhara wa Kampeni leo.

*******************************

Na Mwandishi Wetu

MGOMBEA Ubunge Jimbo la Kigamboni Kwa tiketi ya Chama cha Act _wazalendo Mwanaisha Mndeme amewaomba wananchi wa Kigamboni wamchague ili awe mbunge wa Jimbo hili huku akihaidi kulinda Haki za wavuvi Wilayani humo.

Amesema kuwa nimiaka zaidi ya kumi Sasa Jimbo hilo limekuwa Chini ya chama cha Mapinduzi CCM lakini hadi leo vijana wakigamboni karibu asilimia 79 hawana ajira rasmi.

Mwanaisha ameyasema hayo Leo katika mkutano wa hadhara ambao umefanyika katika viwanja vya Tungi Mnadani Kigamboni jijini Dar es salaam.ambapo amesema endapo wananchi wakigamboni wakimchagua badi hatua ya Kwanza nikushughulikia changamoto za wavuvi.

“Nawaomba ndugu zangu mnichague kwani shida zenu nazijua na ni za miaka mingi sekta ya uvuvi .ukosefu wa ajira Kwa vijana ,mikopo Kwa akina ,ukosefu wa huduma Bora za Afya .haya yote mkinichagua nitakwenda kuyashughulikia.”amesema Mwanaisha

Ameongeza kuwa kigamboni kunachangamoto ya makazi Bora hivyo Kama watamchagua atatumia elimu yake ya uwanasheria na kushirikiana na watu wa mipangomiji, na mazingira kuhakikisha wanapima Ardhi ili wananchi wapate fursa ya kukopesheka.

Amesema kuwa miaka kumi ya mbunge aliyemaliza muda wake ni miaka ya changamoto nyingi Kwa wananchi wa Kigamboni na ndio maana hata yeye mwenyewe anakiri huku aliwataka ninyi wananchi mumchague tena ili akamalizie kazi .nakwamba wamkatae kwani hatoshi.

“Ndugu zangu Mimi ni biti mdogo lakini ni mwanasheria nawahakikishia mkinipa kura nakwenda kufanya mambo makubwa Kwa ajili ya Kigamboni yetu .si mnajua changamoto za Afya zilivyo madawa tatizo,lakini upande wa elimu madarasa machache katika shule zetu nitahakikisha mkinichagua tunakwenda kumaliza kero hii.”amesema

Amefafanua kuwa katika Halmashauri kuna mikopo asilimia kumi inatoka katika makundi matatu ya vijana,akina mama,na walemavu asilimia Mbili wakimchagua atakwenda kuwambania ili nawenyewe wanufaiki nayo tofauti na ilivyo sasa ambapo wachache ndio wanafaidika.

Pia amezungumzia kuhusu soko kwamba Wilaya ya Kigamboni Kwa muda mrefu imekosa soko la uhakika hali inayowalazimu wananchi kufuata huduma nje ya Kigamboni wakati maeneo ya wazi hapo hivyo wakimchagua atashughulikia kero hiyo ambayo ki kubwa Kwa wananchi hao.

Alimaliza Kwa kuwaomba wananchi hao ili mambo yaende vizuri Basi wahakikishe wanampa kura Diwani anayotokana na Chama hicho Ally Sharif pamoja na mgombea urais Bernard Membe.ifikapo mwezi Oktaba 28 mwaka huu.