
WAZIRI MPINA AMEMTEUA DKT.MWAMBENE KUWA MTENDAJI MKUU WA LITA
By joseph
August 20, 2020 | 11:22 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
2 minutes ago
KADOGOSA: TUSHIRIKIANE KWA PAMOJA KUINUA SEKTA YA UJENZI
Waziri wa Ujenzi, Mhe. Masanja Kadogosa, amesema atashirikiana kwa karibu na viongozi pamoja na watumishi wa Wizara hiyo ili kuhakikisha miradi inayotekelezwa katika Sekta…
Mchanganyiko
37 minutes ago
MAKAMU WA RAIS ASHUHUDIA UTIAJI SAINI USHIRIKIANO WA TANESCO NA CRDB
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi ametoa wito kwa Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) kwa kushirikiana na wadau…