

RAIS MAGUFULI AFANYA UTEUZI WA WAKUU WA MKOA NA WILAYA
By joseph
July 3, 2020 | 10:22 am



Related Stories
View all
Mchanganyiko
15 minutes ago
UMOJA AFYA YA NHIF YAWAVUTIA WANANCHI
• Yapokelewa kwa shangwe Geita, wananchi waahidi kujiunga Kifurushi cha Umoja Afya cha Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF), kimepokelewa kwa shangwe…
Mchanganyiko
39 minutes ago
MASAUNI ATOA SIKU SABA KUKAMILISHA TUTA LA MTO LUMEMO, AONYA ATHARI ZA MVUA KUBWA
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira), Mhe. Mhandisi Hamad Yussuf Masauni (kushoto) akiagana na Waziri wa Nchi, Ofisi ya…