Home Biashara WATENDAJI WA MITAA NA KATA SIMAMIENI ZOEZI LA VITAMBULISHO VYA MACHINGA DED...

WATENDAJI WA MITAA NA KATA SIMAMIENI ZOEZI LA VITAMBULISHO VYA MACHINGA DED JIJI LA ARUSHA

0
Mkurugenzi wa
halmashauri ya Jiji la Arusha Dkt.John Pima akiongea na Watendaji wa
Mitaa na Kata pamoja na wakuu wa idara alipoktana nao kujadili jinsi
ya utendaji na kuongeza mapato ya halmashauri hiyo kwenye kikao kazi
katika ukumbi wa shule ya msingi Arusha picha na Ahmed Mahmoud
Arusha

 

Sehemu ya
watendaji wa Kata na Mitaa wakifuatilia kwa kina maelekezo ya
mkurugenzi wa Halmashauri ya jiji la Arusha Dkt.John Pima hayupo
pichani kwenye kikao kazi katika shule ya msingi Arusha
jana 

 

Baadhi ya
Watendaji wakifuatilia kwa kina kikao kazi na mkurugenzi wa
halmashauri hiyo Dkt.John Pima mapema jana katika ukumbi wa shuele ya
Arusha School picha zote na Ahmed Mahmoud ArushaNa Ahmed
Mahmoud Arusha

Mkurugenzi wa Jiji la Arusha Dkt John
Pima,amewagiza watendaji wote wa

kata na mtaa wa Jiji hilo
kuhakikisha wafanya biashara wadogo wana

vitambulisho vya umachinga na waliyo na vitambulisho
wasibugudhiwe

katika biashara zao ila watakaobainika
hawana vitambulisho hivyo

kuwafungia kufanyabiashara.

Dkt
Pima ametoa maagizo hayo leo alipo kuwa akiongea na watendaji
wa

kata na vijiji pamoja na wakuu wa idara
katika kikao mkakati cha

utendaji kazi  ili waweze
kubadilisha mwenendo wa utendaji kazi zao na

kuwataka watendaji hao kuwa wazalendo katika taifa kwa kufanya
kazi

zao kwa weledi wa hali ya juu kwa
kusimama katika majukumu yao.


 “Hatuta cheka na mfanya
biashara yeyote asiyekuwa na kitambulisho cha

umachinga na akisema hana pesa afunge biashara yake kwanza
mpaka

atakapo pata pesa ya kulipia kitambulisho
pasipo hivyo hakuna kufanya

biashara na  pia nimepata taarifa
baadhi yenu watendaji mnakuwa na

visingizio kwa sababu zenu
binafsi wenda mnafanya pia biasha hizo

hizo”,Amesema Dkt Pima.

 “Kwa wafanya biashara
wote wenye vitambulisho wasibugudhiwe kwa

chochote kile na kuanzia kesho hakuna mtendaji kukaa ofisi
wote mwende

kwa wananchi kuhakikisha yeyote
anayestahili kuwa na kitambulisho awe

nacho
kuepusha changamoto zinazo weza mkuta kwasasa awamu ya tano

inahitaji mtendaji anaye jitambua katika utendaji
kazi”,Aliongeza Dkt

Pima.

Aidha pia Dkt Pima ameahasa
watendaji hao kutoweka visingizio vya

mfumoko
wa kisiasa katika jiji la Arusha kwa kutotimiza wajibu wao
na

kuwataka wasisjihushishe katika maswala
ya siasa badala yake wafanye

kazi zao kwa weledi na kuacha na mambo
ambayo hayawahusi katika kazi

zao za kuwatumikia wananchi na
kuwataka waelewe muelekeo wa serikali.


Awali
Watendaji hao wakitoa changamoto zilizo wafanya kutotimiza

majukumu yao kwa kiwango kikubwa ni baada ya uongozi uliyo
kuwepo

kuwaachia zoezi hilo la uuzaji wa
vitambulisho wenyewe hali iliyo

pelekea zoezi hilo kuwa gumu
pia wananchi kulalamika kutokuwa na fedha

za
kulipia vitambulisho hivyo kitu ambacho siyo cha kweli.


 Katika zoezi la utoaji wa vitambulisho kwa wafanya
biashara wadogo

hapa Nchini jiji la Arusha lilipewa
vitambulishe Elfu hamsi na nane

nazoezi hilo la uuzaji wa
vitambulisho hilo kwa wafanya biashara

linatakiwa kukamilika Julai 15 mwaka huu.

 Ameahidi kuwa atawapa ushirikiano katika utendaji wake
kwa lengo la

kusaidia kukaza mapato ya halmashauri
hiyo na kuendelea kuwaonya

kutambua kwa kina malengo ya serikali ya
awamu ya tano kwani mmoja

wenu akitokea hajui malengo hayo atupishe
kwani hawezi kwendana na

kasi ya kukuza uchumi wan chi yetu huu
sio muda wa mtumishi

kutojitambua ni kufanyakazi kwa mujibu wa
viapo vya maadili ya

utumishi wa umma.