HomeMichezoDONALD NGOMA ALIVYO ‘FITI’ KUELEKEA MECHI YA AZAM FC NA MLANDEGE LEO KOMBE LA MAPINDZUZI By Alex Sonna January 6, 2020 | 9:12 am Mshambuliaji Mzimbabwe wa Azam FC, Donald Ngoma ajikijifua jana kujiandaa na mchezo wa ufunguzi wa Kombe la Mapinduzi dhidi ya Mlandege utakaoanza Saa 2:15 usiku Uwanja wa Amaan, ZanzibarRelated Stories View all Michezo 14 hours agoSIMBA SC YAICHAPA YANGA 2-1, YAONGOZA LIGI KUUWekundu wa Msimbazi, Simba SC, wameibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya watani wao wa jadi, Yanga SC, katika mchezo wa Ligi Kuu… Michezo 3 days agoOLBALBAL MWAMBA WA LUSAKA RHINO CUPMashindano ya Rhino Cup yamefikia tamati leo tarehe 8 oktoba, 2026 kwa timu ya kata ya Olbalbal kuicharaza bila huruma jumla ya Goli 3-2…
Michezo 14 hours agoSIMBA SC YAICHAPA YANGA 2-1, YAONGOZA LIGI KUUWekundu wa Msimbazi, Simba SC, wameibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya watani wao wa jadi, Yanga SC, katika mchezo wa Ligi Kuu…
Michezo 3 days agoOLBALBAL MWAMBA WA LUSAKA RHINO CUPMashindano ya Rhino Cup yamefikia tamati leo tarehe 8 oktoba, 2026 kwa timu ya kata ya Olbalbal kuicharaza bila huruma jumla ya Goli 3-2…