
PATA JARIDA LA CHUO KIKUU CHA MZUMBE
By fullshangwe
December 31, 2019 | 2:59 am


Related Stories
View all
Mchanganyiko
9 hours ago
MEYA KIBAHA- ATOA WITO KWA WENYE VIWANDA KUTEKELEZA MAAGIZO YA MAZINGIRA KABLA YA MVUA ZA EL NIÑO
Na Mwamvua Mwinyi, Pwani MANISPAA ya Kibaha imeendelea kusimamia utekelezaji wa maagizo ya utunzaji wa mazingira kwa viwanda, ikiwa ni sehemu ya maandalizi ya…
Mchanganyiko
9 hours ago
TARURA YAOKOA BILIONI 124 UJENZI MADARAJA YA MAWE NCHINI
Dar es Salaam Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA) imeokoa zaidi ya shilingi bilioni 124 kutokana na ujenzi wa madaraja kwa kutumia…