HomeMichezoKIGOGO WA SIMBA SC AWATAKA MASHABIKI KUWA NA KADI AMBAZO ZINAPATIKANA BANDA LA EQUITY SABASABA By Alex Sonna December 20, 2019 | 4:49 pm Aliyekuwa Mtendaji Mkuu wa Simba SC, Crescentius John Magori akiwa na kadi yake ya mashabiki baada ya kukatiwa. Simba imewataka wanachama na mashabiki wake kukata kadi hiyo viwanja vya SabaSaba kwenye banda la benki ya Equity Related Stories View all Michezo 1 hour agoSIMBA SC YAICHAPA YANGA 2-1, YAONGOZA LIGI KUUWekundu wa Msimbazi, Simba SC, wameibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya watani wao wa jadi, Yanga SC, katika mchezo wa Ligi Kuu… Michezo 2 days agoOLBALBAL MWAMBA WA LUSAKA RHINO CUPMashindano ya Rhino Cup yamefikia tamati leo tarehe 8 oktoba, 2026 kwa timu ya kata ya Olbalbal kuicharaza bila huruma jumla ya Goli 3-2…
Michezo 1 hour agoSIMBA SC YAICHAPA YANGA 2-1, YAONGOZA LIGI KUUWekundu wa Msimbazi, Simba SC, wameibuka na ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya watani wao wa jadi, Yanga SC, katika mchezo wa Ligi Kuu…
Michezo 2 days agoOLBALBAL MWAMBA WA LUSAKA RHINO CUPMashindano ya Rhino Cup yamefikia tamati leo tarehe 8 oktoba, 2026 kwa timu ya kata ya Olbalbal kuicharaza bila huruma jumla ya Goli 3-2…