Home Mchanganyiko WATOTO 56 WAFANYIWA UPASUAJI MOYO KAMBI MAALUM JKCI

WATOTO 56 WAFANYIWA UPASUAJI MOYO KAMBI MAALUM JKCI

0

Madaktari bingwa wa magonjwa ya moyo kwa watoto wa Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) na wenzao kutoka  King Salman Humanitarian Aid and Relief Center wa nchini Saud Arabia wakimfanyia upasuaji wa bila kufungua kifua na kuziba tundu la moyo wa mtoto kwa kutumia mtambo wa Cathlab wakati wa kambi maalum ya matibabu inayofanyika katika Taasisi hiyo. Jumla ya watoto 33 wamefanyiwa upasuaji mdogo wa bila kufungua kifua ambapo hali zao zinaendelea vizuri na wengine wameruhusiwa kurudi nyumbani.

Madaktari bingwa wa magonjwa ya moyo kwa watoto wa Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) kwa kushirikiana na  wenzao kutoka  King Salman Humanitarian Aid and Relief Center wa nchini Saud Arabia wakimfanyia  mtoto upasuaji mkubwa wa kusimamisha moyo na kurekebisha mishipa ya damu ya moyo  katika  kambi maalum ya matibabu inayoendelea katika Taasisi hiyo. Jumla ya watoto 23 wenye matatizo ya moyo wamefanyiwa upasuaji mkubwa na hali zao zinaendelea vizuri.

Picha na JKCI