HomeMchanganyikoSMZ YAPIGA MARUFUKU MTU YEYOTE ASIYEKUWA MWANDISHI WA HABARI KUFANYA KAZI YA UANDISHI WA HABARI By Alex Sonna November 20, 2019 | 11:10 am Related Stories View all Mchanganyiko 18 minutes agoSERIKALI YATAKIWA KUBORESHA MITAALA KUCHOCHEA VIJANA KUJIAJIRIMwenyekiti wa Bodi ya Shule ya Sekondari ya St. Mary’s Duluti, Matei Malya,akizungumza kwenye mahafali hayo jijini Arusha Mkuu wa Shule ya Sekondari ya… Mchanganyiko 48 minutes agoSERIKALI, WADAU WAJIDHATITI UTEKELEZAJI WA MIRADI, PROGRAMU ZA MASUALA YA JINSIA.Na WMMJWM Dar Es Salaam Serikali kupitia Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum na Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia,…
Mchanganyiko 18 minutes agoSERIKALI YATAKIWA KUBORESHA MITAALA KUCHOCHEA VIJANA KUJIAJIRIMwenyekiti wa Bodi ya Shule ya Sekondari ya St. Mary’s Duluti, Matei Malya,akizungumza kwenye mahafali hayo jijini Arusha Mkuu wa Shule ya Sekondari ya…
Mchanganyiko 48 minutes agoSERIKALI, WADAU WAJIDHATITI UTEKELEZAJI WA MIRADI, PROGRAMU ZA MASUALA YA JINSIA.Na WMMJWM Dar Es Salaam Serikali kupitia Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum na Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia,…