VIDEO:KIPINDI MAALUM MIAKA 4 MADARAKANI YA RAIS DKT. MAGUFULI NA SERIKALI YA AWAMU 5 WIZARA YA ARDHI
By Alex Sonna
November 12, 2019 | 7:29 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
16 minutes ago
WAZIRI KIKWETE AHITIMISHA MICHEZO YA SHIMIWI 2026, AWATAKA WATUMISHI WA UMMA KUJAZA PEPMIS NA KUSIMAMIA MIFUMO YA UTENDAJI KAZI
Na. Veronica Mwafisi-Moshi 07 Oktoba, 2026. Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mhe. Ridhiwani Kikwete amewataka…
Mchanganyiko
24 minutes ago
CHUSA MINING YAPONGEZWA NA WAZAZI TAIFA
Na Mwandishi wetu, Mirerani MWENYEKITI wa Jumuiya ya Wazazi wa CCM Taifa, Fadhili Rajab Maganya ameipongeza kampuni ya Chusa Mining LTD, kwa kujenga wodi…