LIVE: MKUTANO WA MAWAZIRI WA MAMBO YA NJE WA NCHI ZA AFRIKA NA NORDIC. JNICC DSM
By fullshangwe
November 8, 2019 | 6:33 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
22 minutes ago
SAME WATAKIWA KUTUMIA MVUA ZA EL NINO KUPANDA MITI
Na Ashrack Miraji | Same, Kilimanjaro Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Same, Yusto Mapande, amewataka wananchi na watumishi wa umma kutumia mvua zinazotarajiwa…
Mchanganyiko
24 minutes ago
WAZIRI MKUU AKUTANA NA VIONGOZI WA MADEREVA, MGOMO WASITISHWA
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo Septemba 30, 2026, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa madereva wa mabasi na malori nchini. Mazungumzo hayo…