LIVE: RAIS MAGUFULI AZINDUA BARABARA YA KUTOKA SUMBAWANGA – CHALA HADI KANAZI MKOANI RUKWA
By Alex Sonna
October 8, 2019 | 9:31 am

Related Stories
View all
Mchanganyiko
1 hour ago
YAS NA MIXX KUPELEKA HUDUMA KWA WATEJA MASOKONI NCHINI, WATEJA KUJISHINDIA ZAWADI MADUKANI
Afisa Mkuu wa Udhibiti wa Yas Tanzania, Bi. Sylvia Balwire (katikati), akishirikiana na viongozi waandamizi wa Yas na Mixx kukata keki kuashiria uzinduzi wa…
Mchanganyiko
3 hours ago
TANZANIA, ALGERIA KUANZA USHIRIKIANO UZALISHAJI WA DAWA NCHINI
Tanzania na Algeria kuanza ushirikiano katika sekta ya afya, hususan katika uzalishaji wa dawa na bidhaa za afya, uhamishaji wa teknolojia na uwekezaji, hatua…